นันท์นภัส

นันท์นภัส

Guest

sawnannaphat@hotmail.com

สอบถาม ใบรัปประกัน รถเข็นเด็ก (3576 views)

5 Oct 2011 10:28

ซื้อรถเข็นคาร์เมรา รุ่น 037 ได้รับรถเข็นแล้ว แต่ไม่ได้ใบรับประกัน โทรไปแล้วเห็นว่าจะส่งมาให้ รอถึงวันนี้ยังไม่ได้รับเลยคะ ติดขัดอะไร โทรแจ้งด้วย

182.53.238.82

นันท์นภัส

นันท์นภัส

Guest

นุช-แม่น้องเหม่ย

Admin

Support@momforkids.com

5 Oct 2011 13:03 #1

สวัสดีค่ะคุณนันท์นภัส

นุชแจ้งทางคลังสินค้าแล้วค่ะ ยังไงเดี๋ยวตามเพื่อให้ทางบริษัทส่งให้อีกทีค่ะ

ปล. สบายใจได้ค่ะข้อมูลของคุณนันท์นภัสถูกจับเก็บไว้ที่บริษัทเรียบร้อยแล้วค่ะ
ถึงแม้ตอนนี้ไม่มีใบรับประกันตัวจริง แต่ก็ยังมีข้อมูลทางอิเล็คทรอนิคส์เก็บไว้ทั้งที่ Momforkids และ Camera ค่ะ

ขอบคุณที่ใช้บริการนะค่ะ
นุช

180.210.216.74

Admin

Support@momforkids.com

นันท์นภัส

นันท์นภัส

Guest

12 Oct 2011 11:55 #2

โดยปกติ ใบรับประกันจะอยู่ในกล่องรถไม่ใช่หรือคะ

แจ้งทีอยู่ให้จัดส่งใบรับประกันมาให้ใหม่นะคะ ช่วยเช็คให้ด้วย

176 หมู่ที่ 3 ตำบลปากน้ำปราณ อำเภอปราณบุร จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 77220

182.53.235.6

นันท์นภัส

นันท์นภัส

Guest

Post reply
CAPTCHA Image